Home Uncategorized KOCHA AMUNIKE AONESHA JEURI DHIDI YA SENEGAL, AWEKA MIPANGO YAKE HADHARANI –...

KOCHA AMUNIKE AONESHA JEURI DHIDI YA SENEGAL, AWEKA MIPANGO YAKE HADHARANI – VIDEO


Kocha Mkuu wa Taifa Stars, Emmanuel Amunike alivyofunguka kuhusiana na maandalizi ya mchezo wake wa kwanza wa Kombe la Mataifa Afrika dhidi ya Senegal, mbali na Amunike, aidha, Nahodha wa timu, Mbwana Samatta naye amefunguka yake ya moyoni.

SOMA NA HII  KUMUONA NIYONZIMA AKIPATA TAABU UWANJA WA TAIFA MBELE YA KMC BUKU MBILI TU

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here