Dickson Job: Kilichomfanya Kocha wa Yanga Amkimbie Yeye Ndiye Huyu!
Beki wa klabu ya Wananchi Yanga SC, Dickson Job, ameweka wazi siri nzito iliyopo nyuma ya uhusiano wake na kocha mkuu wa timu hiyo, Manqoba Mngqithi, akimshukuru kwa namna alivyosimama naye kipindi chote alichokuwa nje ya uwanja akisibu majeraha.
Job amekiri kuwa jitihada na ukaribu wa kocha huyo vilikuwa nguzo kuu na chachu kubwa katika safari yake ya kurejea kwa kishindo kwenye kikosi cha kwanza.
Ameongeza kuwa Mngqithi alikuwa mstari wa mbele kumuulizia mara kwa mara ili kujua maendeleo ya afya yake na kumhimiza arejee uwanjani haraka. Hata hivyo, ufuatiliaji huo wa karibu ulimfanya wakati mwingine ajisikie kama anamkwepa kocha huyo kutokana na presha ya kutakiwa kupona haraka.
“Kocha amekuwa akiniuliza mara kwa mara hadi nikawa namkimbia. Alikuwa anataka nirejee haraka uwanjani, na baada ya kurejea, nimekuja kufanya kazi yake vizuri,” amesema Job.
Shukrani kwa Mashabiki na Wito kwa Timu
Mbali na kocha huyo, beki huyo mahiri hakusahau kuwapongeza mashabiki wa Yanga SC kwa upendo na sapoti kubwa waliyoionyesha wakati wote alipokuwa nje ya uwanja. Amesema alifarijika sana kuona umati huo ukiendelea kuwa pamoja naye hadi pale alipofanikiwa kupona na kuvaa tena uzi wa kijani na njano.
Job amesisitiza kuwa kurejea kwake ni fursa mpya ya kuendelea kutimiza majukumu yake kwa kufuata maelekezo ya benchi la ufundi, huku akiweka mkazo kwenye mazoezi magumu na maandalizi thabiti ili kurejesha kiwango chake bora na kuisaidia timu kufikia malengo.
Hatimaye, amewasihi mashabiki kuendelea kuiunga mkono Yanga SC katika kila hali, akisisitiza kuwa mshikamano thabiti kati ya wachezaji na mashabiki ndio silaha kuu ya mafanikio katika michuano yote wanayoshiriki msimu huu.