Home Burudani DStv WAJA NA HILI JIPYA KWA WATOTO….NI MWENDO WA ALADDIN KIPITIA MAMBO...

DStv WAJA NA HILI JIPYA KWA WATOTO….NI MWENDO WA ALADDIN KIPITIA MAMBO MOTO….MSELELEKO NI ULE ULE….

[the_ad id="25893"]

Aladdin  ni tamthilia Mpya kwaajili ya Watoto ambayo inaanza kuruka Jumatatu hii na mwanao ataifurahia kila siku za Jumatatu – Ijumaa Saa 12 jioni kupitia chaneli ya Mambo Moto Tv 140 ndani ya @dstvtanzania pekee

Piga *150*53# kulipia kwa urahisi kifurushi cha Shangwe sh 31,000 tu ili usikose burudani hii.

#DStvEwaaaaaaaah

SOMA NA HII  MWISHO WA NYODO, MABONDIA WATAKA KUZICHAPA KAVUKAVU

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here