Home Burudani KAMA UNA MTOTO MDOGO…HILI LA DStv LINAKUHUSU…ALADDIN INAKUJIA KWAKO KWA MSELELEKO ULE...

KAMA UNA MTOTO MDOGO…HILI LA DStv LINAKUHUSU…ALADDIN INAKUJIA KWAKO KWA MSELELEKO ULE ULE WA MAMBO MOTO…

Jumatano hii mruhusu mwanao afurahie Aladdin kupitia chaneli ya Mambo Moto 140 inayopatikana kuanzia kifurushi cha Shangwe 31,000/= tu ndani ya @dstvtanzania pekee.


Piga *150*53# kulipia kwa urahisi zaidi ili usikose burudani hii.

#DStvEwaaaaah
SOMA NA HII  EDO KUMWEMBE: TATIZO SIMBA SIO WAVUMILIVU UGENINI...HATA WANGESHINDA 2-0 BADO WASIWASI UNGEKUWEPO...