Home Burudani ULE MSELELEKO WA DStv WIKIEND HII UNAKUJIA NA MAJAMAA WA WATUBAKI…USIPOCHEKA UNASHIDA...

ULE MSELELEKO WA DStv WIKIEND HII UNAKUJIA NA MAJAMAA WA WATUBAKI…USIPOCHEKA UNASHIDA YA BANDAMA….

Vunja mbavu na Vichekesho vya Watubaki kila siku za Jumamosi saa 3 usiku kupitia chaneli ya Maisha Magic Poa 144 inayopatikana kuanzia kifurushi cha Poa 9,900/= tu ndani ya @dstvtanzania pekee.


Piga *150*53# kulipia kwa urahisi zaidi.
#DStvEwaaaah
SOMA NA HII  KISA CAF SUPER LEAGUE...SIMBA SC WAPANGA KUINGIA 'MSITUNI' UPYA...MASTAA WAPYA KUSHUSHWA...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here