Home Habari za michezo TETESI ZA USAJILI: HUYU HAPA KIUNGO ‘KISHADA’ ANAYENUKIA SIMBA…BEI YAKE MIL 500..

TETESI ZA USAJILI: HUYU HAPA KIUNGO ‘KISHADA’ ANAYENUKIA SIMBA…BEI YAKE MIL 500..

[the_ad id="25893"]

Klabu ya Simba SC inahusishwa na kumsajili kiungo wa kati wa Primeiro De Agosto ya Angola, Dago Tshibamba Samu raia wa DR Congo kwenye usajili wa dirisha dogo.

Nyota huyo kwa mwenye umri wa miaka 25, thamani yake inatajwa kuwa ni takribani Tsh million 500.

SOMA NA HII  MDOMO WA IBENGE WAENDELEA KUMTAJA TAJA MAYELE 'MTETEMESHAJI'...SAFARI HII AMTOLEA UTABIRI HUU...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here