Home Uncategorized KMC WATIA TIMU RWANDA, TAYARI KUIVAA TP MAZEMBE

KMC WATIA TIMU RWANDA, TAYARI KUIVAA TP MAZEMBE


KIKOSI cha Manispaa ya Kinondoni ‘KMC’ leo kimeripoti salama nchini Rwanda kwa ajili ya michuano ya kombe la Kagame.

Ofisa Habari wa KMC, Anwari Binde amesema kuwa wachezaji wamefika salama na wana morali nzuri kwa ajili ya kupambana kwenye michuano hiyo.

KMC ipo kundi A ambalo lina TP Mazembe ya Congo, Rayon Sports ya Rwanda na Atlabara ya Sudan Kusini.

Michuano hiyo inatarajiwa kuanza kutimua vumbi Julai 7-21.

SOMA NA HII  COASTAL UNION YAWAOMBA RADHI MASHABIKI, HUYU HAPA CHANZO CHA KUPOTEZA MBELE YA RUVU SHOOTING