Home Habari za michezo MIQUISSONE AIWEKEA NGUMU SIMBA….AGOMA KUPUNGUZA MSHAHARA WAKE…

MIQUISSONE AIWEKEA NGUMU SIMBA….AGOMA KUPUNGUZA MSHAHARA WAKE…

Tetesi za Usajili Simba

Simba huenda ikaachana na mpango wa kumsajili winga Luis Miquissone baada ya kushindwa kufikia nae makubaliano ya mshahara.

Kulingana na mwanahabari maarufu wa Ghana Micky Junior, Miquissone ameweka ngumu kupunguza mshahara wake

Al Ahly wako tayari kumuuza au kumtoa kwa mkopo katika timu ambayo itagharamia mashahara wake kwa asilimia 100%

Lakini imeonekana mshahara wake (karibu Mil 95 kwa mwezi) ni tatizo sio kwa Simba tu, klabu nyingi zilizoonyesha nia ya kumuhitaji awali, zimejiondoa

Inaaminika kuwa Miquissone hataki kutolewa kwa mkopo na Al Ahly huku kukiwa hakuna ofa iliyowasilishwa kutaka kumnunua

Winga huyo wa Kimataifa wa Msumbiji, anataka Al Ahly wavunje mkataba wake kama hawataki kuendelea nae ili awe mchezaji huru

Kama Al Ahly watavunja mkataba wao ina maana watamlipa gharama zote na atakuwa huru kufanya mazungumzo mapya na klabu nyingine

SOMA NA HII  KUELEKEA MCHEZO WA PILI SAUZI....BARBARA AFUNGUKA 'KIBABE' NAMNA WATAKAVYOPITA 'KIMYA KIMYA'....

1 COMMENT

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here