Home Uncategorized MAJEMBE KUMI MAPYA YALIYOTAJWA KUTUA SIMBA HAYA HAPA, NI MAJIBU YA MAPIGO...

MAJEMBE KUMI MAPYA YALIYOTAJWA KUTUA SIMBA HAYA HAPA, NI MAJIBU YA MAPIGO KWA YANGA


Kuelekea Msimu Ujao Wa Ligi Kuu Tanzania Bara. Klabu Ya Simba Imepania Kufanya Usajili Hatari Kushinda Msimu Uliopita. Hawa Ni Wachezaji 10 Wapya Wanaoelezwa Kuhitajika Na Klabu Ya Simba.

SOMA NA HII  SUALA LA TSHISHIMBI KUIBUKIA SIMBA, YANGA YATOA TAMKO

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here